XM ไม่ได้ให้บริการแก่ผู้ที่พำนักอยู่ในสหรัฐอเมริกา
เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม ที่ผ่านมา เราได้บริจาคให้กับ “โครงการครัวชุมชน” ของมูลนิธิ Voice for Voiceless เพื่อช่วยจัดหาอาหาร 1,400 มื้อให้กับเด็ก ๆ ผู้ด้อยโอกาสในศรีลังกา
มูลนิธิ Voice for Voiceless เป็นองค์กรที่มีชื่อเสียงซึ่งตั้งมั่นที่จะขจัดปัญหาความอดอยากหิวโหยในวัยเด็กในประเทศศรีลังกา
องค์กรแห่งนี้ดำเนินภารกิจในสถานที่ต่าง ๆ 9 แห่งทั่วประเทศ เพื่อมอบการเลี้ยงดูที่อบอุ่นให้แก่เด็ก ๆ ที่อาจจะไม่ได้รับ ปัจจัยสำคัญนี้ไม่เพียงแต่ส่งเสริมความเป็นอยู่โดยรวมของน้อง ๆ เท่านั้น แต่ยังจะช่วยส่งเสริมชุมชนที่เข้มแข็งและมีความยืดหยุ่นมากขึ้นอีกด้วย
ด้วยความร่วมมือจากบรรดาพันธมิตร จึงทำให้มูลนิธิ Voice for Voiceless สามารถช่วยเด็ก ๆ ผู้ด้อยโอกาสให้ได้รับประทานอาหารที่มีคุณค่าทางโภชนาการ ซึ่งจะสนับสนุนความเป็นอยู่ที่ดีของน้อง ๆ ได้
เป้าหมายที่สำคัญของโครงการนี้ คือ การมอบโอกาสอิ่มท้องให้แก่เด็กทุก ๆ คน และเรามีความภูมิใจที่ได้มีบทบาทเล็ก ๆ ในการช่วยทำให้วิสัยทัศน์นี้เป็นจริง
การบริจาคครั้งนี้เป็นเครื่องพิสูจน์ถึงความมุ่งมั่นที่จะบำเพ็ญประโยชน์ต่อสังคมอย่างแน่วแน่ขององค์กรเรา และความเชื่อของเราที่จะสร้างผลกระทบเชิงบวกนอกเหนือจากขอบเขตทางธุรกิจด้วย
การสนับสนุนโครงการต่าง ๆ อย่างเช่น โครงการครัวชุมชน ในครั้งนี้ มีจุดประสงค์เพื่อยกระดับชุมชนและสร้างความแตกต่างที่จับต้องได้ในชีวิตของผู้ที่กำลังเดือดร้อน
ท่านสามารถดูข้อมูลเกี่ยวกับผลงานที่สร้างแรงบันดาลใจของมูลนิธิ Voice for Voiceless เพิ่มเติมได้ ที่นี่
หากท่านต้องการบริจาคให้กับมูลนิธินี้ โปรดคลิก ที่นี่
คำเตือนความเสี่ยง: เงินทุนของท่านมีความเสี่ยง ผลิตภัณฑ์ที่มีอัตราทดอาจไม่เหมาะสำหรับนักลงทุนบางราย โปรดศึกษาและทำความเข้าใจเอกสารเปิดเผยข้อมูลความเสี่ยงของเรา