XM ไม่ได้ให้บริการแก่ผู้ที่พำนักอยู่ในสหรัฐอเมริกา
ทัวร์งานสัมมนาฟอเร็กซ์ครั้งใหญ่ของ XM ได้ถูกจัดขึ้นในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้เริ่มตั้งแต่ช่วงต้นปีที่ผ่านมา โดยที่เราต้องการเดินทางไปให้ถึงเทรดเดอร์ทุกท่านที่ต้องการรับความรู้ฟอเร็กซ์แบบมืออาชีพ
งานสัมมนาได้ถูกจัดขึ้นที่กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 13 กรกฎาคม และที่เชียงใหม่เมื่อวันที่ 27 กรกฎาคม โดยมีนักลงทุนออนไลน์จำนวนมากมาเข้าร่วมรับความรู้จากวิทยากรผู้ทรงความรู้ คุณสมภพ จิตตระกูล เกี่ยวกับวิธีการใช้อินดิเคเตอร์ Ichimoku และ Avramis River ในการเทรดฟอเร็กซ์
การสัมมนาในช่วงเช้าและบ่ายประกอบไปด้วยองค์ประกอบต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับการวิเคราะห์ทางเทคนิค โดยเน้นไปที่วิธีการใช้งานอินดิเคเตอร์ในการวิเคราะห์การเคลื่อนตัวของราคาขึ้นและลง, การประเมินความแรงของแนวโน้ม และการเปลี่ยนแปลงของราคา
งานสัมมนาเสริมสร้างความรู้ทั้งสองนี้ช่วยให้ผู้เข้าร่วมสัมมนาได้เห็นถึงการใช้งานอินดิเคเตอร์และประโยชน์ของอินดิเคเตอร์เหล่านี้ในการหาจุดเข้าและออก
เราขอขอบคุณลูกค้าทั้งเก่าและใหม่ของเราที่เข้าร่วมงานสัมมนาของเราที่กรุงเทพฯ และเชียงใหม่ และเราขอเชิญชวนทุกท่านที่พลาดโอกาสเข้าร่วมงานอีเว้นท์เหล่านี้มาพบกับเราที่งานสัมมนาของ XM ครั้งต่อไปที่กำลังจะมีขึ้นในเร็วๆ นี้
สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับงานสัมมนาของเราในครั้งต่อไปที่ประเทศไทยและทำการลงทะเบียนเข้าร่วมงาน โปรด คลิกที่นี่
คำเตือนความเสี่ยง: เงินทุนของท่านมีความเสี่ยง ผลิตภัณฑ์ที่มีอัตราทดอาจไม่เหมาะสำหรับนักลงทุนบางราย โปรดศึกษาและทำความเข้าใจเอกสารเปิดเผยข้อมูลความเสี่ยงของเรา