XM ไม่ได้ให้บริการแก่ผู้ที่พำนักอยู่ในสหรัฐอเมริกา
เรารู้สึกยินดีเป็นอย่างยิ่งอีกครั้งที่ได้กลับไปที่ประเทศไทย โดยในครั้งนี้เราได้ไปที่จังหวัดชลบุรีในวันที่ 22 เมษายน เพื่อจัดงานสัมมนาการเทรดฟอเร็กซ์ขึ้นในหัวข้อเกี่ยวกับสวิงเทรดดิ้ง
ตัวแทนจากบริษัทของเราได้ให้การต้อนรับแขกผู้มีเกียรติทุกท่านเป็นอย่างดีที่โรงแรมฮิลตัน พัทยา พร้อมกับวิทยากรฟอเร็กซ์มืออาชีพ คุณสมภพ จิตตระกูล ที่เป็นผู้ถ่ายทอดความรู้และเทคนิคต่าง ๆ ที่ใช้ในสวิงเทรดดิ้ง
เนื้อหาที่ถูกนำเสนอภายในงานสัมมนาได้เป็นที่สนใจของเทรดเดอร์ชาวไทยเป็นอย่างมาก เนื่องจากเนื้อหาเหล่านี้ได้มีการเน้นไปที่เทคนิคที่สามารถนำมาใช้ได้จริงและวิธีการวิเคราะห์ทางเทคนิค ซึ่งผู้ร่วมสัมมนาต่างก็ได้เรียนรู้ถึงปัจจัยสำคัญที่เป็นตัวขับเคลื่อนตลาด, กลยุทธ์แบบต่าง ๆ ที่ใช้ในการหาการเคลื่อนตัวของราคาและความแรงของแนวโน้ม, และเทคนิคที่ใช้ในการสร้างสัญญาณเข้าและออก
เนื่องจากครั้งนี้ถือเป็นครั้งแรกที่ XM ได้มาที่จังหวัดชลบุรี เราจึงรู้สึกยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ต้อนรับผู้เข้าร่วมสัมมนาจำนวนมาก โดยในการสัมมนาทั้งช่วงเช้าและช่วงบ่ายแขกผู้เข้าร่วมงานของเราต่างก็ได้จดจ่ออยู่กับองค์ประกอบต่าง ๆ ของการเทรดฟอเร็กซ์ และยังได้รับความรู้ที่เป็นประโยชน์เกี่ยวกับเทคนิคการเทรดที่ถูกนำมาใช้งานมากที่สุด
เราขอขอบพระคุณทุกท่านที่ได้ให้เกียรติมาร่วมงานสัมมนาของเรา และเราตั้งตารอที่จะได้พบกับลูกค้าของเราในงานสัมมนาการเทรดฟอเร็กซ์ฟรีที่หาดใหญ่และโคราชในเร็ว ๆ นี้ ถ้าหากท่านต้องการดูรายละเอียดเกี่ยวกับงานสัมมนาที่กำลังจะมีขึ้น คลิกที่นี่
คำเตือนความเสี่ยง: เงินทุนของท่านมีความเสี่ยง ผลิตภัณฑ์ที่มีอัตราทดอาจไม่เหมาะสำหรับนักลงทุนบางราย โปรดศึกษาและทำความเข้าใจเอกสารเปิดเผยข้อมูลความเสี่ยงของเรา